พ.ต.อ.สุธี พุฒตาล ผกก.2 บก.กฝ.บช.ตชด. มอบหมายให้ พ.ต.ท.หญิง พัชรีย์ ชาภูวงค์ สว.กก.2 บก.กฝ.บช.ตชด. พร้อมกำลังพลจิตอาสาในสังกัด รวม 11 นาย โดยได้ร่วมปฏิบัติกิจกรรมจิตอาสาร่วมกับ สภ.แปลงยาวและเทศบาลตำบลทุ่งสะเดา แจกแผ่นพับประชาสัมพันธ์การป้องกันและลดอุบัติเหตุทางท้องถนนพร้อมแจกเครื่องดื่มให้กับประชาชนที่เดินทางในช่วงเทศกาล จุดบริการประชาชน เทศบาลตำบลทุ่งสะเดา อ.แปลงยาว จ.ฉะเชิงเทรา
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/278441_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/278443_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/278444_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/278445_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/278446_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/278447_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/278448_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/278449_0.jpg)