วันที่ 24 มี.ค.67 เวลา 19.00 น. พ.ต.อ.สุธี พุฒตาล ผกก.2 บก.กฝ.บช.ตชด. เป็นประธานในพิธีเปิดการฝึกอบรมหลักสูตรตำรวจตระเวนชายแดนระดับพื้นฐาน(สายครู รร.ตชด.) รุ่นที่ 21 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 จำนวน 99 นาย ณ หอประชุมสุรสีห์ กก.2 บก.กฝ.บช.ตชด.
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/160.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/140.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/130.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/120.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/110.jpg)
วันที่ 24 มี.ค.67 เวลา 19.00 น. พ.ต.อ.สุธี พุฒตาล ผกก.2 บก.กฝ.บช.ตชด. เป็นประธานในพิธีเปิดการฝึกอบรมหลักสูตรตำรวจตระเวนชายแดนระดับพื้นฐาน(สายครู รร.ตชด.) รุ่นที่ 21 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 จำนวน 99 นาย ณ หอประชุมสุรสีห์ กก.2 บก.กฝ.บช.ตชด.
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า