วันที่ 3 มิ.ย.67 เวลา 07.00 น. พ.ต.อ.สุธี พุฒตาล ผกก.2 บก.กฝ.บช.ตชด. พร้อมด้วยข้าราชการตำรวจ และผู้เข้ารับการฝึกอบรมหลักสูตร นสต.ประจำปีงบประมาณ 2565 เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา (3 มิถุนายน 2567)โดยร่วมกับที่ว่าการอำเภอแปลงยาว
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/349372_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/349373_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/349374_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/349375_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/349377_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/349378_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/349379_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/349380_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/349381_0.jpg)