พ.ต.อ.สุธี พุฒตาล ผกก.2 บก.กฝ.บช.ตชด. มอบหมายให้ พ.ต.ท.หญิง อุบลรัตน์ มาลา สว.กก.2 บก.กฝ.ฯ ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรโครงการ ผู้ว่าฯ พาเข้าวัด ประชารัฐ ร่วมใจ ใฝ่รักษาศีล 5 จังหวัดฉะเชิงเทรา ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ประจำเดือน เมษายน ณ วัดไทรทอง อ.แปลงยาว จ.ฉะเชิงเทรา โดยมี นาย กำพล สิริรัตตนนท์ รอง ผวจ.ฉะเชิงเทรา เป็นประธานในพิธี
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/223470_0_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/223469_0_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/223468_0_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/223466_0_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/223465_0_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/223464_0_0.jpg)