วันที่ 6 เม.ย.67 เวลา 07.00 น. พ.ต.อ.สุธี พุฒตาล ผกก.2 บก.กฝ.บช.ตชด. พร้อมด้วยข้าราชการตำรวจชั้นสัญญาบัตร เข้าร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้สด เนื่องในวันพระบาทสมเด็จพระพุทธยอดฟ้าจุฬาโลกมหาราช และวันที่ระลึกมหาจักรีบรมวงศ์ ณ ศาลากลางจังหวัดฉะเชิงเทรา โดยมีผู้ว่าราชการจังหวัดฉะเชิงเทราเป็นประธานในพิธี
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/319248_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/319246_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/319245_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/319244_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/319243_0.jpg)