เมื่อ 9 มี.ค.67 เวลา 07 .00 น. พ.ต.อ.สุธี พุฒตาล ผกก.2 บก.กฝ.บช.ตชด. มอบหมายให้ พ.ต.ท.หญิง อุบลรัตน์ มาลา สว.กก.2 บก.กฝ.ฯ ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรโครงการ ผู้ว่าฯ พาเข้าวัด ประชารัฐ ร่วมใจ ใฝ่รักษาศีล ๕
จังหวัดฉะเชิงเทรา ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๗ ประจำเดือน มีนาคม ๒๕๖๗ ณ วัดหัวสวน อ.บางคล้า จ.ฉะเชิงเทรา โดยมี นายชลธี ยังตรง ผวจ.ฉะเชิงเทรา เป็นประธานในพิธี
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/200430.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/200427.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/13809.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/13791.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/13786.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/13782.jpg)