เมื่อ 24 มี.ค.67 เวลา 07 .00 น. พ.ต.อ.สุธี พุฒตาล ผกก.2 บก.กฝ.บช.ตชด. มอบหมายให้ พ.ต.ท.หญิง อุบลรัตน์ มาลา สว.กก.2 บก.กฝ.ฯ ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรโครงการ ผู้ว่าฯ พาเข้าวัด ประชารัฐ ร่วมใจ ใฝ่รักษาศีล ๕ จังหวัดฉะเชิงเทรา ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๗ ประจำเดือน มีนาคม ๒๕๖๗ ณ วัดป่าพรหมยาน อ.แปลงยาว จ.ฉะเชิงเทรา โดยมี นาย กำพล สิริรัตตนนท์ รอง ผวจ.ฉะเชิงเทรา เป็นประธานในพิธี
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/210544_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/210543_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/210542_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/210540_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/210539_0.jpg)
![](https://www.bpptr2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/210393_0.jpg)